loading

Mu ne a Sama da shekaru 20 masu sana'a factory a Manufacturing kowane irin masana'antu filastik akwatuna.

Akwatin Ma'ajiyar Filastik na BSF - 600x400x190mm Tsare-tsare Tsare-tsare
Akwatin ajiyar filastik ɗinmu na 600x400x190mm BSF (Black Soldier Fly) akwatin ajiya mai jujjuyawa yana fasalta ƙirar ƙira mai ƙima, wanda aka inganta don amintaccen tari da tanadin farashin sufuri. An ƙera shi daga ɗorewa, yanayin muhalli 100% budurwa polypropylene, wannan akwati mai yuwuwa an keɓe shi don kiwo baƙar fata sojan gardama, aikin gona, da aikace-aikacen masana'antu, yana ba da ingantaccen ajiya tare da injin nadawa mai inganci.
2025 08 29
Yadda Ake Hana Lalacewar 'ya'yan itace da Ganye daga Rushewa a cikin akwatunan Filastik?

Wannan labarin yana magance babban ƙalubale a cikin masana'antar 'ya'yan itace da kayan marmari: hana abin da ake samarwa a cikin akwatunan filastik yayin sufuri da adanawa. Ya tsara dabarun aiki na 6: zaɓin kayan da suka dace (HDPE / PP, 2-3mm kauri, ƙimar abinci don ƙarancin abinci), fifikon ƙirar akwatin (ƙarfafa gefuna, perforations, tushen zamewa), sarrafa tsayin tsayi / nauyi, ta amfani da masu rarrabawa / layi, haɓaka kaya / saukewa, da duba akwatin na yau da kullun. Ta hanyar haɗa waɗannan hanyoyin, kasuwancin na iya rage asarar samfur, adana ingancin samarwa, da tabbatar da isar da sabo ga masu siye.
2025 08 26
Heavy-Duty Foldable Plastic Storage Box with Hinged Lid - 600x500x400mm European Standard

Introducing our heavy-duty foldable plastic storage box, designed to European standards with dimensions of 600x500x400mm and a capacity exceeding 35L. Featuring a secure hinged lid, this eco-friendly crate, made from 100% virgin polypropylene, supports loads over 10kg. Ideal for industrial, logistics, and commercial use, it collapses for space-saving storage and is customizable in color for orders of 500+ units.
2025 08 22
Mahimman Ciwon Saji na E-kasuwa?

Lalacewar samfura yayin jigilar kaya babban abu ne mai tsada ga kasuwancin e-kasuwanci, yana haifar da rashin gamsuwar abokin ciniki, dawowa, da lalacewar alama. Yayin da abokan haɗin gwiwar dabaru ke taka rawa, mahimmancin layin farko na tsaro shine ƙwararrun marufi. Fakitin kasuwancin e-commerce suna fuskantar ƙalubale na musamman: tafiye-tafiye masu rikitarwa, samfura daban-daban, matsi mai tsada, da sarrafawa ta atomatik. Marufi na yau da kullun yakan gaza.
2025 08 19
Akwatunan Filastik Masu Naɗi masu inganci - Matsayin Turai 400x300mm tare da Tsawoyi na Musamman

Akwatunan filastik ɗin mu masu ninkawa suna manne da ƙa'idodin Turai na 400x300mm, ana samun su cikin kowane tsayin al'ada don dacewa da bukatun ajiyar ku. An ƙera shi don dorewa da ingancin sararin samaniya, waɗannan akwatunan da za a iya rugujewa cikakke ne don kayan aiki, wuraren ajiya, da aikace-aikacen dillalai. Anyi daga robobi mai inganci, mai sake yin fa'ida, suna tari amintacce lokacin da ake amfani da su kuma suna ninka lebur don jigilar kaya da adanawa cikin sauƙi.
2025 08 15
Ta yaya Dillalan Kayan Aikin Filastik Za Su Daidaita da Tattalin Arzikin Da'irar & Buƙatun Dorewa?

Masu ɗaukar kayan aikin filastik suna fuskantar buƙatu na gaggawa don daidaitawa da ƙa'idodin tattalin arziki madauwari. Jagoran mafita sun haɗa da haɗa manyan resins da aka sake yin fa'ida (rPP/rHDPE), ƙirƙira samfuran guda ɗaya don sauƙin sake amfani da su, da ɗaukar hanyoyin tushen halittu. Sauƙaƙan nauyi, gyare-gyare na yau da kullun, da ƙira masu rugujewa suna ƙara tsawon rayuwa yayin da rage hayakin sufuri. Tsarukan kulle-kulle kamar shirye-shiryen mayar da baya da ƙirar haya suna haɓaka ingantaccen albarkatu. Ƙirƙirar masana'antu ta musamman—akwatunan rigakafin ƙwayoyin cuta na pharma ko pallets masu bin RFID don mota—magance kalubale na musamman. Duk da matsaloli kamar tsadar kayan da aka sake fa'ida da gibin ababen more rayuwa, kimantawar rayuwa da takaddun shaida (ISO 14001) sun tabbatar da dorewa a yanzu ya zama gasa, yanke hayaki har zuwa 50% tare da robobin budurwai.
2025 08 13
Akwatin Ajiya na Kofin Gilashi: Ƙirƙirar ƙira don Ma'ajiya mai aminci da ƙayatarwa

Gabatar da sabuwar sabuwar fasaharmu, da
Akwatin Ajiya Cup Cup
, tsara ta mu factory tare da shekaru 20 na gwaninta a filastik samfurin masana'antu. Wannan ingantaccen bayani mai dorewa kuma an ƙera shi don karewa, tsarawa, da nuna kofuna na gilashi cikin sauƙi. Ya ƙunshi sassa na zamani guda biyar—Base, fadin komai, fadada bene, cike yake da bene, da murfi—wannan akwati yana ba da sassauci mara misaltuwa ga gidaje, gidajen abinci, da wuraren sayar da kayayyaki.
2025 07 31
Awo kan bunkasa sabbin akwatunan filastik da kuma sababbin hanyoyin ganima

Kamfaninmu, jagora mai kirkirar kirkirar filastik, yana alfaharin sanar da ƙaddamar da jerin EUO, layin juzu'i na akwatunan euo. An tsara shi don haɗuwa da bukatun ajiya daban-daban, jerin EUO jerin suna ba da cikakken masu girma dabam, da kuma mahimman farashi na masana'antu, masu siyar da, da kuma daidaikun mutane.
2025 07 25
Sabbin samfuran sun dace da otal da gidajen abinci,

Sabon samfurin mu yana da grid 25, grid 36, grid 49, wanda ya dace da otal-otal da gidajen abinci, sufuri da adana kofuna/Goblet.
2024 10 31
Sabbin akwatunan BSF sun fara

An ƙirƙira mai zaman kansa da haɓaka daga karce, sabbin samfuran kiwo na kwari!
2024 10 12
[Hannover Milan Fair] CeMAT Asia Logistics Nunin za a bude da girma a Shanghai New International Expo Center daga Nuwamba 5th zuwa 8th! Sama da murabba'in murabba'in murabba'in mita 80,000 na wurin nunin, taro

[Hannover Milan Fair] CeMAT Asia Logistics Nunin za a bude da girma a Shanghai New International Expo Center daga Nuwamba 5th zuwa 8th! Sama da murabba'in murabba'in murabba'in mita 80,000 na yankin nuni, tare da tara manyan masu baje kolin 800+. Fasahar dabaru ta Asiya da baje kolin sufuri tana gayyatar ku don bincika sabbin hanyoyin dabaru da gina sabon babi a cikin dabaru na dijital da fasaha.
2024 09 11
Babu bayanai
An shawara a gare ka.
Babu bayanai
Musamman a cikin kowane nau'in akwatunan filastik, dollies, pallets, akwatunan pallet, akwatin coaming, sassan alluran filastik kuma suna iya keɓance don buƙatun ku.
Tuntube Mu
Ƙara: No.85 Hengtang Road, Huaqiao Town, Kunshan, Jiangsu.


Contact person: Suna Su
Tel: +86 13405661729
WhatsApp: +86 13405661729
Haƙƙin mallaka © 2023 Shiga | Sat
Customer service
detect