Bayanan samfur na mai raba ragon filastik
Hanya Kwamfi
Zane na JOIN filastik rabe-raben rangwame abu ne mai ƙirƙira sosai - yana tura iyakokin abin da ke yiwuwa a fasaha. Mayar da hankali mai inganci: samfurin shine sakamakon bin babban inganci. Ana duba shi sosai a ƙarƙashin ƙungiyar QC wanda ke da cikakken 'yancin ɗaukar nauyin ingancin samfurin. Fiye da shekaru da yawa na hazo da aiki tukuru ya tara Shanghai Join Plastic Products Co,.ltd mai yawa masana'antu bayanai da kuma samar da kwarewa.
Bayanin Abina
Idan aka kwatanta da nau'ikan samfuran iri ɗaya a cikin masana'antar, mai raba ragon filastik yana da abubuwan da suka biyo baya saboda ingantacciyar ƙwarewar fasaha.
Model 15A kwalabe na filastik tare da masu rarrabawa
Bayanin Aikin
Kwandon filastik an yi shi da PE da PP tare da ƙarfin tasiri mai girma. Yana da ɗorewa kuma mai sassauƙa, mai jurewa ga zafin jiki da lalata acid. Yana da halaye na raga. Ana amfani da shi sosai a cikin jigilar kayayyaki, rarrabawa, ajiya, sarrafa wurare dabam dabam da sauran hanyoyin haɗin gwiwa, ana iya amfani da buƙatun buƙatun samfuran numfashi da sufuri.
Sashen Kamfani
Manufacturing filastik akwaku rarraba, Shanghai Join Plastic Products Co,.ltd yana da babban R&D tawagar da kuma tsohon soja technicians a matsayin mai karfi goyon baya. Shanghai Join Plastic Products Co,.ltd yana da kayan aiki na ci gaba, babban sikelin, da inganci mai inganci wanda zai iya ba da garanti da tsara samar da batches. Mu kawai muna samar da madaidaicin kwandon filastik tare da kyakkyawan sabis. Ka yi tambaya!
Kada ku yi jinkiri don tuntuɓar mu idan kuna sha'awar Crate ɗin mu, Babban kwandon kwandon kwandon filastik, Akwatin Hannun Filastik, Pallets ɗin filastik.