Bayanan samfur na kwantenan ajiyar murfi da aka haɗe
Hanya Kwamfi
Zaɓin kayan kwantenan murfi da aka makala ya fi tsada. Wannan samfurin ya yi fice wajen saduwa da ƙetare ƙa'idodin inganci. Akwatunan ajiyar murfi da aka haɗe da aka haɓaka da samarwa ta kamfaninmu ana amfani da su sosai ga masana'antu da filayen da yawa, kuma yana iya cika buƙatun abokan ciniki iri-iri. Shanghai Join Plastic Products Co,.ltd's tawagar sabis an sadaukar domin samar muku da kowane taimako ga haɗe da murfi ajiya kayayyakin.
Bayanin Aikin
Idan aka kwatanta da sauran samfuran makamantansu, fitattun fa'idodin kwantenan ma'ajiyar murfi na kamfaninmu yana nunawa a cikin abubuwan da ke gaba.
Model 6441 Akwatin Murfin Haɗe
Bayanin Aikin
Game da tsarin: Ya ƙunshi jikin akwati da murfin akwati. Lokacin da babu komai, ana iya shigar da kwalaye a cikin juna kuma a tara su, yadda ya kamata ya adana farashin sufuri da sararin ajiya, kuma yana iya adana 75% na sarari;
Game da murfin akwatin: Tsarin murfin akwatin meshing yana da kyakkyawan aikin rufewa, yana da ƙurar ƙura da kuma danshi, kuma yana amfani da igiya na galvanized karfe da buckles na filastik don haɗa murfin akwatin zuwa jikin akwatin; Game da tarawa: Bayan an rufe murfin akwatin, a tara juna yadda ya kamata. Akwai tubalan ajiyewa a kan murfi na akwatin don tabbatar da cewa abin ya kasance a wurin da kuma hana kwalayen daga zamewa da juyewa.
Game da kasa: Ƙarƙashin fata mai ƙyama yana taimakawa wajen inganta kwanciyar hankali da amincin akwatin juyawa yayin ajiya da tarawa;
Game da hana sata: jikin akwatin da murfi suna da ƙirar ramukan maɓalli, kuma ana iya shigar da madauri ko makullin da za a iya zubarwa don hana watsewa ko sace kayayyaki.
Amfanin Kamfani
Tare da Filastik Crate, Babban kwandon kwandon filastik, Akwatin Hannun Filastik, Filastik Pallets azaman samfuranmu masu mahimmanci, Shanghai Join Plastic Products Co,.ltd kamfani ne da ke cikin suzhou. Koyaushe yin imani da ruhin kasuwanci na maida hankali, mutunci, inganci da haɓakawa', kamfaninmu kuma yana bin ainihin ƙimar 'yin abubuwa a hankali, kasancewa mutane masu gaskiya'. Muna ba da ƙarin samfurori da ayyuka masu inganci ga al'umma tare da ƙungiyar ƙwararru, kulawa mai tsauri da fasaha mai ci gaba. Don ba da goyon bayan fasaha mai ƙarfi ga JOIN, mun ɗauki ƙwararrun masana'antu a matsayin masu ba da shawara na fasaha kuma mun kafa ƙungiyar fitattun mutane tare da ƙwarewar masana'antu masu wadata. JOIN ya tsunduma a cikin samar da Filastik Crate, Babban pallet akwati, Plastics Sleeve akwatin, Plastics Pallets shekaru da yawa kuma ya tara arziki masana'antu gwaninta. Bisa ga wannan, za mu iya samar da cikakkun bayanai masu kyau da kyau bisa ga ainihin yanayi da bukatun abokan ciniki daban-daban.
Idan kuna da wasu tambayoyi, jin daɗin tuntuɓar mu.